Jinsi Ya Kumbemba Mwanamke Kwa Kutumia *Sanaa Ya Kiza* + Viini Macho



----------------------------------------------
ATENSHEN!! Habari yako msomaji wetu. Kama admin wa Nesi Mapenzi tumeamua kutoa kitabu cha Staili 365 za Kufanya Mapenzi bure kuanzia tarehe 28 hadi 30 ili uweze kujifunza mambo zaidi. Lakini kufanya kitabu hiki bure kwa siku tulizotaja hapo juu naomba kwanza tupate subscribers 2000 kwa channel ya Katuni Za Morowa. Click hapa usubscribe kisha ungojee tarehe 28 huu mwezi kudownload nakala yako. Tukutane huo wakati. Tusaidiane pamoja. Asante.
----------------------------------------------

Utafiti tuliokuwa tukiufanya kwa blog hii ya Nesi Mapenzi tumegundua ya kuwa kuna asilimia kubwa ya watembeleaji wetu ambao wangependa machapisho ya sanaa ya kuwashawishi wanawake kutoka kwa waume zao. Katika msururu wetu wa kuanza kutumia sanaa ya kiza, tutakuwa kukieleza na kutumia mbinu ya saikolojia siri, miendelezo shaushi, mazungumzo viini macho katika kumfisidi mwanamke.

ONYO: kuna baadhi ya watu ambao wanaweza kuona machapisho aina hii kukosa maadili kijamii. Kama utaona kuwa utazilika ama kuudhika na post hizi, tafadhali itakuwa vyema kama hautaendelea kusoma zaidi ya hapa.

So katika msururu wetu wa machaposho aina hii tumeanza na:

Jinsi ya kumshawishi mwanamke kutoka kwa mwanaume mwingine

Katika post ya mbeleni tulieleze kwa upana jinsi ya kumtongoza na kumshawishi mwanamke ambaye ana boyfriend, leo tumeamua kuingia kwa undani zaidi kwa kutumia sanaa ya mazungumzo kwa kutumia mbinu ya kiini macho kumfanya amchukie boyfriend wake.

Kabla kutumia mbinu hii, lazima mwanaume ajenge uhusiano mwema baina yake na mwanamke. Kuwa na uhusiano mwema baina yako na mwanamke kutakupa wewe uwezo wa urahisi kufanya kile ambacho unataka kwa mwanamke yeyote.


Ok. Tukirudi kwa sanaa hii, kile ambacho unafaa kufanya ni kutumia maswali ambayo yamepakizwa tayari na ambayo yatamfanya yeye kujipima thamani yake.... halafu utamlazimisha kugundua ila zote za mpenzi wake/boyfriend. Ni fioa, siri, na mbinu ya kuzimu.

Hili ndilo swali la ulozi ambalo unafaa kuanza kumuuliza:
'Unajua nini, nimekuwa na shauku kutaka kujua ni sababu gani mwanamke anashikika sana kwa mpenzi wake. Ni kitu gani cha kwanza ambacho kilikuvutia kwa boyfriend wako?'

Mara ya kwanza ataliona swali hili ni geni kwa nini umetaka kujua zaidi kumhusu boyfriend wake, lakini kile ambacho unataka ni kumfanya yeye kuelezea kumhusu boyfriend wake zaidi kadri iwezekanavyo. So unafaa kuufuata mkondo huu wa maswali-

- "ni kitu gani unachopenda kumhusu?"
- "kiukweli unamhisi vipi hisia zake kwako? (muulize zaidi)
- "katika fikra zako kidunia, ungetamani kuwa na boyfriend kamili mwenye sifa zipi?" (mfanye ayafananishe matamanio yake)

Kile ambacho unafanya hapa ni kumpa nafasi ya kipekee ya kuongea mabaya kumhusu boyfriend wake. Wakati ambapo ataanza kuingia kueleza mambo hasi kumhusu boyfriend wake, mhimize aongee zaidi kwa kumuuliza aeleze kwa kina. Mfano akisema "nachukia tabia ya boyfriend wangu kunikasirikia kwa sababu ndogo ndogo" wewe unaweza kumuuliza "kukasirika kwa sababu kama zipi zinazokuudhi?" nk.

Ok. Hii hapa ni mbinu ya maswali ya kumuuliza kumfanya aue hisia zake za boyfriend wake asilani -tumia saikolojia mjeuko kumfanya akudhihirishie kuwa boyfriend wake ni mbaya.

-"bila shaka hakugundua kama alikuwa akifanya..."
-"lakini anaonekana si mbaya sana..."
-"labda amekuwa akifanya hivyo kwa sababu wa mapenzi yenu..."

Ujanja hapa ni kuwa MSIRI iwezekanavyo, na haufai kumfanya agundue ya kuwa unafanya amfikirie boyfriend wake kama mtu mbaya.  Iwapo wewe una azma ya kuwa mwangamizaji wa mahusiano basi unafaa kufahamu jinsi ya kutumia mbinu hii ili kumfanya mwanamke akupende bila yeye kuelewa sababu za kwake kukuzimia. 

Kama wataka kujua mbinu hii kwa kina fanya kulike page ya Nesi Mapenzi na mtoe request nyingi kupitia kwa inbox ili admin wa blog hii aweze kuidhinisha post inayofafanua zaidi.


Bubble image

No comments:

Jiunge na jamii yetu ya Facebook/App yetu ili uweze kutangamana na members na readers wetu wa Nesi Mapenzi ama ujitafutie mpenzi HAPA

Powered by Blogger.